Akaanguka katika upendo na mtu ndoa, na tayari swali linalopaswa Jinsi Mbaya itakuwa. Yeye kupata talaka na mimi kwa kweli wanataka. Ni jambo, ugunduzi wake kufanya maisha kwa mchezo wa Kuigiza au kuishia Furaha. Lakini swali la kwanza ni: Je, mimi kuchukua uhusiano huu wakati wote. Unaweza bila shaka kutokea tu kama moja ya tayari zilizopo ndoa-na-nyeupe. Mengi ya watu nje ya nyuma hadi baadaye. Kama wewe kujua kwamba mtu ni ndoa, una fursa nyingine katika tathmini ya Hatari. Lakini rahisi ni si. Isitoshe ndoa juu ya dunia ilianza wakati moja au washirika wote walikuwa ndoa. Na pia, isitoshe mahusiano ya kuwepo kwa miaka mingi katika constellation ya ndoa ya mtu na bibi. Baadhi ya wanawake aliishi kwa miaka mingi katika matumaini kwamba yeye kufanya ahadi yake ya kuja kweli na wengine exit lakini yeye kamwe alifanya. Yeye pengine alikuwa kamwe. Kuna Bigamist, na kuna kiroho Bigamist. Muhimu swali ni Nini mimi kutarajia kutoka ndoa ya mtu, lakini mimi ni kwamba yeye ni ndoa. Kwa baadhi ya wanawake walioolewa mtu ni madhubuti mbali-mipaka.

Mara nyingi unaweza kutumia yao hata. Hata hivyo, katika baadhi ya kesi, unajua mtu bora na ya amani ni si kubwa sana kwamba tofauti unaweza kuendelea hadi. Wakati mwingine yeye ana ndoa ya makosa ya mwanamke na hits baadaye sana kwa wale kwamba kuonekana kama iliyoundwa. Nyota wa mahusiano ni kama mbalimbali na tofauti kama maisha yenyewe. Kila mwanamke lazima, Willy-nilly, kuamua jinsi gani unataka kuishi. Una kuuliza mwenyewe, jinsi ya karibu wewe ni mtu huyu kuja pamoja kama na kama unataka uwezekano kama frustrated mpenzi. Ni lazima kuuliza kama ndoa ya nyingine ni kweli kama mbaya kama yeye anajifanya kuwa yako na kama au si ni kuruhusiwa kupenya ndani ya ndoa zilizopo. Hatimaye, wewe unataka si katika maisha yako mwenyewe. Maadili swali bila shaka ni muhimu. Hasa kama watoto ni katika mchezo. Sisi hakika kuwa na wajibu kwa nini Matendo yetu ni. Lakini pia tuna wajibu kwa ajili ya furaha yetu. Kwamba wanaume si waaminifu na katika roho mara nyingi jambazi, anajua kila mwanamke. Yako ni hata kujua kwamba Wanaume ni mara nyingi si tu kiakili wamekwenda rogue, lakini pia halisi. Hata kama wewe kuangalia constellation katika variants yake yote, mtu anaweza kamwe kujua ambapo hadithi ya mwisho. Kama wewe ni katika upendo na mtu ndoa, ana Tatizo. Ni muhimu kuangalia, kama wewe kuwa msaidizi syndrome na eti Umaarufu wake walidhani maisha kuzimu hai wanataka kusaidia. Mmoja lazima kuuliza, kama mke bila kuwa labda zaidi congenial, na ingekuwa sasa tofauti sana na Talaka. Una jiulize, nini ni. Hisia ni jambo gumu wapige wewe katika hali ambapo wewe d badala si Kuamka. Kila kitu mtu yeyote, katika nadharia, mawazo juu ya ndoa ya watu, wakati katika upendo. Mazoezi ni kitu kingine. Kama wewe kujadiliwa katika mwanzo wa uhusiano, ndoa ya mtu, au kimya kuhusu, tu, ni tofauti. Mapema au baadaye, lakini ni mandhari angalau katika roho ya mtu mwenyewe. Kama yeye siku yake ya kuzaliwa ilikuwa tu na mke, na kisha tu na Mpendwa, kuadhimisha, na, Ndiyo, bado kukubalika. Lakini wakati wa Krismasi, mwaka mpya hawa na wakati wa likizo yake, peke yake, hits ngumu. Hasa kama ni miaka kadhaa hivyo, moja maajabu nini maisha ya mtu mmoja. Hali wito kwa aibu na huzuni. Mpendwa daima huja katika nafasi ya pili, na wote wa uvumilivu, hakuna mema yake. Wanaume ni mara nyingi migogoro-mnaichukia na usisite kuondoka umri wa uhusiano. Wewe kutarajia mwanamke kusimama kwa miaka mingi kama wapenzi, kuweka ahadi na kutarajia watu kuelewa wewe. Matatizo ya Wapenzi kuwa uti wa msuguano na mwisho wa wimbo yeye majani wewe. Lakini pia kuna Tofauti nyingine ya hadithi. Baadhi ya wanawake ni ameridhika kabisa na bibi badala ya mke. Unaweza kufurahia bure maisha na kujua sisi ni kupendwa anyway. Wengi mahusiano hayo inaweza kuendelea au miaka, bila ya mume majani ya mke. Na hii licha ya ukweli kwamba uwiano wa mbili ni kuvunjwa kabisa. Mke pengine anajua tayari kutoka kwake mshindani, lakini yeye ni kimya pia kama kwa Mpangilio. Katika mwisho, wote ni unyonge, hata kama wana kuja na masharti na Hali hiyo. Kila moja ya kisaikolojia ya Jiji ni kushindwa katika uso wa mtanziko huu. Nini bado ni moja ya wenyewe wajibu, nini moja hufanya ya maisha yake. Pengine kila pili mwanamke kwamba mara alikuwa bibi ya mtu ndoa, wanataka kufanya kuzimu hii milele tena. Cupid mshale kupotea lakini bado wanaendelea kuwa ndoa ya watu. Kila mwanamke anadhani hii inaweza kutokea kamwe.

Mpaka kilichotokea

Na kisha. Ni ushauri gani unaweza kutoa kwa wake. Hili ni swali sisi haja ya kuuliza wenyewe katika kila hali ya maisha yako: kuthubutu kufanya kitu au mimi si kuchukua nafasi yoyote. Bila kuchukua hatari, huwezi uzoefu, baada ya miaka miwili, talaka na hata kama Mke kwa upande wake anaamka. Lakini huwezi kufanya kinyume. Maisha ni kamili ya hatari na hakuna kitu ni fulani, ila kwa ajili ya kifo. Kutoka hatua ya mtazamo wa mke wa rekodi hueneza katika upendo na kuolewa na mtu tofauti kabisa na mtazamo. Mara nyingi, wao kujua kitu ya mshindani wake, mpaka random inafungua hadithi. Pia, wao waliamini, inaweza kutokea kamwe, au wewe inaweza kuwa kama mpinzani, na labda chini ya mazingira tofauti, lakini kwanza, lazima kufanya furaha yako mwenyewe, hisia Mtanziko ni mara nyingi kesi na wanawake hofu. Mtu indulges katika radhi ya uzinzi na Utata mara nyingi inatokana tu, kama bibi madai, au maisha ya aibu. Cheated wakati wa mwisho wa wote tatu na wakati watoto walikuwa katika mchezo, kama vile. Kwa nini ni baadhi ya watu katika uhusiano wa furaha, na wengine. Katika yetu ya bure E-Mail Kufundisha, sisi kujibu maswali haya na mengine duniani mada Ushirikiano na uhusiano. Tunataka Wewe kuwa na furaha.

Hapa unaendelea

About