submit


Mimi kwenda kwa wasichana wote shule, mimi nina pretty aibu na ni bado na umri wa kutosha kwa ajili ya Disco, nk. huko Ni, pengine, kwa sababu ya ambapo wewe kuishi katika yoyote ya mkutano pointi kwa vijana wengi wa watu kukutana ambapo milele. Kama Ndiyo, kisha kwenda huko na marafiki wachache. (: kama si basi unaweza kukata rufaa, kwa mfano, katika bwawa la kuogelea au ziwa labda michache ya guys pamoja na rafiki. kama huna kujua nini wewe ni zinatakiwa kwa kusema, kisha kuchukua rafiki na kwamba si aibu hivyo unaweza kukusaidia nje basi. (hivyo ni aibu, kwa bahati mbaya, mbaya kabisa. Kuanza polepole, tabasamu wakati mgeni mvulana juu ya mitaani. Basi wewe kuuliza katika Basi baada ya muda, na kadhalika. Baridi lakini mambo ya ndani ni klabu ya michezo au hivyo, jambo muhimu ni kwamba kuna si tu kwa wasichana. Kama mimi alisema, Mazoezi ni kila kitu, hatimaye huenda kwa wenyewe, hata kama wewe kuwa na kushinda. Naughty na kufungua ni vita ya nusu.) Bahati nzuri na bwawa la kuogelea, vilabu, michezo, eneo, vilabu, Baa, na Marafiki kutoka shule nyingine nini cha kufanya na kusema kwa kuleta marafiki wa kiume na. Hey, mimi nina sasa kubadilika kwa shule ya wasichana. Tatizo: napenda kuwa na rafiki au tu buddy. Lakini kama mimi kufikiria kuwa ni bora. Mimi nina pretty aibu na Disco mimi si hivyo. hivyo, kuangalia mbele kwa majibu makubwa, mimi ni mwanamke na umri wa miaka. Ungependa kuwa na rafiki au tu kuwa nzuri Buddy. Lakini najua tu hakuna. Jinsi ya Ambapo unaweza kujifunza guys. Katika darasa tu. Kitoto Guys. Na vinginevyo, unajua Ndiyo hakuna mmoja, kwa sababu hakuna mtu anaongea na wewe. Jinsi ya kujifunza hapa guys. D: Hey, mimi niko na ungependa kujifunza kuhusu cute guys kujua, kwa sababu mimi tu alikuwa na uzoefu mbaya. Siwezi hata kujifunza katika Disco lakini bado kama kujua mtu. Mimi pia ni aibu sana na inaweza wito, kwa hiyo, si kijana. Unaweza labda kutoa tips. Asante kwa kila Njuga mimi itabidi kuwa wamekwenda kwa ajili ya kama, lakini ungependa kujifunza kuwa wanawake. Unaweza kwenda kwa tips juu ambapo mbali na Disco nzuri mwanamke. Mimi ni kuzingatia kubadili shule ya wasichana na wasichana shule za bweni. Katika mtandao kuna si sana maelezo: (hata hivyo, mimi kusoma kwamba wasichana wanaweza kujifunza bila wavulana bora. Je, unajua kama kwamba ni kweli. Labda wewe kujua mtu au ubinafsi wako kwenda shule ya wasichana. Je, kuwa na furaha juu ya jibu) mimi ni w na mimi kuwa na tatizo kidogo. Mimi kuhudhuria shule ya wasichana, hivyo kwa miaka mingi, hakuna halisi ya mawasiliano na guys. Ni sehemu yake lakini pia aina ya tinder kubalehe, kujifunza jinsia nyingine kwa kujua au. Na siwezi kwenda basi Ndiyo, angalau na rafiki wa Kike yangu ya kusherehekea na tangu wavulana kupata kujua, lakini kuna njia nyingine yoyote. Hi, mimi si kuwa na mengi ya marafiki wema na mbili tu wao ni wavulana. Napenda kukutana na watu wapya na labda kufanya marafiki wapya, lakini mimi kuishi katika kijiji kidogo na kila mtu hapa anajua kama vile mtu yeyote, kwa kweli. Unaweza Kuogelea hapa nchini Hey, au kwa kupanda misitu wapanda au kitu, lakini sijui jinsi gani natakiwa basi watu bila kujua kweli, kwa sababu mimi nina pretty aibu. unaweza kunisaidia labda. Mimi kuishi katika kijiji kidogo na maskini Uhusiano na hapa wewe kujifunza vigumu guys kujua, unaweza kuwa na wazo la jinsi gani naweza kujifunza bora ya guys. Mimi ingekuwa na upendo na kuwa wanandoa wa guys kama buddy. Ni kutosha kwa ajili yangu. Mimi nataka, kwa sababu mimi kwa kweli kuwa hakuna mwanaume mate ingawa mimi kuwa na kitu dhidi yenu. Mengi ya wasichana kutoka darasa langu kujua Waliona watu na ni angalau kiume. Swali langu ni wapi unaweza kujifunza guys katika n Hey kujua ingawa ni aibu sana na bila kwa ajili ya video chat au kitu kujiandikisha. Hello, ningependa kujua jinsi na ambapo unaweza kujifunza juu ya cute wavulana, na nini wavulana wasichana kama) Shukrani mapema Lenaus mimi alikuwa zilizokusanywa katika wakati wa mwisho kabisa mengi ya uzoefu mbaya na mahusiano. Napenda, kwa hiyo, maendeleo michache tu ya guys kupata kujua wewe nzuri na ya kina urafiki f inaweza kuwa habari bila ya kuwa katika uhusiano. Tatizo ni kwamba mimi kwenda kwa wasichana wote shule na, kwa hiyo, si sana mawasiliano na wavulana katika umri wangu, mimi ni. Kama mimi kupatikana kijana unaweza kusaidia mimi na nini mimi kutambua kwamba yeye anataka hata urafiki kutoka kwangu na si uhusiano. Je, kuna namna fulani michache ya tabia na sifa, katika neema yake. Napenda kufahamu majibu yako asante Hello, mimi nina siku za hivi karibuni zaidi na mara nyingi zaidi katika jioni Disco kuendelea na rafiki wa Kike yangu. Rafiki yangu wakati mwingine kuwa na kitu cha kufanya na wavulana, lakini mimi si. Hata hivyo, ningependa kujua ni nini. Lakini mimi hawana wazo jinsi ya kuishi na nini cha kusema. Baada ya mimi nina badala ya utulivu na zimehifadhiwa Mtu, nadhani ya kwamba hasa magumu. Wewe ingekuwa labda tips chache au mawazo kwa ajili yangu. Asante, mimi kwenda kwa wasichana wote shule na mimi tu kuwa na marafiki hakuna mawasiliano na guys au ni kwa guys (Jinsi gani naweza kujifunza nini kujua Wapi au jinsi gani unaweza kujifunza kwa bora ya watu. Nzuri guys na ambaye wewe umakini wanaweza kuwakaribisha na kadhalika. Hello. Mimi kwenda kwa wasichana wote shule, na nilitaka kuuliza ambapo Kisasi huja katika kwamba wote wa wasichana wa shule ni wasagaji. I mean, kama wewe ni msagaji, nyie bado mateso na marafiki pamoja nao. Ya hei t, lakini si kwamba una kwenda shule ya wasichana. Na hei t pia si kwamba hakuna wa kwamba huenda Si-wasichana wote shule, ni msagaji. Wapi kisasi shule hii kwa ajili ya wasichana ya shule ya kamili ya wasagaji. Jinsi gani unaweza, kucheza katika Disco katika bora mwanamke kukutana mara moja tu au kunywa kwa kutumia. Hello. Mimi kwenda kwa wasichana wa shule na kuwa, kwa hiyo, wengi wa kike mawasiliano. Najua wanandoa wa guys kutoka Kuona, kujua mimi ni nani, lakini hiyo ni si wengi sana na mimi nilikuwa kutafuna mimi alikuwa na urafiki na wanandoa. Jinsi gani wanaweza I kukutana na watu na kujenga urafiki. Am badala ya aibu, na mimi hofu kwamba anapata hivyo r kama mimi nini je, si unataka. Am

About