Ingawa mamilioni ya watu duniani kote wanakabiliwa na unyogovu, mpaka leo mada ya mwiko. Hakuna mtu anapenda kukubali kwamba yeye anaugua ugonjwa wa akili. Pia kubwa ilikuwa hofu, hisia kupita.

Hasa, katika ulimwengu wa kazi, kwamba ni Tatizo, kwa sababu Matatizo ni mengi kuchanganyikiwa na mara nyingi na kukosa uwezo wa kufanya kazi. Zaidi jasiri wa watu, katika yote ya candor, kuzungumza juu ya kitu ambacho ni hivyo hushed. -Year-old got Maili amekwenda hata hatua zaidi. Yeye alikuwa na Tattoo, wewe ni hatimaye mazungumzo kuanza. Juu ya mguu wake wa kushoto, maneno ni sasa inaonekana kwangu kuwa pamoja na kusoma. Ni maneno ambayo alisema ni ya huzuni watu tena na tena, hata kama wewe ni katika ukweli katika uongo. Kwa hiyo, Bekas ana Tattoo ya pili maana. Kwa sababu kutokana na mtazamo wao, maneno ‘ila ma kuokoa’ (kusoma). Got alielezea: ‘Kama wengine kuona hivyo, ni pale, lakini kwa mtazamo wangu, ni kusoma. Kwa ajili yangu, hii ina maana kwamba watu wengine wote kuona Mtu huyu, inaonekana nzuri ya kwenda, lakini katika hali halisi, yeye si vizuri. Inanikumbusha kwamba watu ambao wanaonekana kuwa na furaha, tu kama vizuri katika kupambana na yeye mwenyewe inaweza kuwa. ‘- Miaka iliyochapishwa katika majira ya joto, picha ya Tatoo yako kutoka pande mbili katika Facebook na kuandika: (dear mama, dear baba, tafadhali je, si kuniua kwa sababu ya uamuzi huu. Mimi nataka wewe basi mimi kumaliza.) Leo nataka kuzungumza juu ya kitu ambacho ni wachache tu ya wewe kujua. Mimi niko tayari kuanza mazungumzo yangu kuhusu ugonjwa wa akili. Mwaka jana nilikuwa kukutwa na Unyogovu. Na kusema kweli, nadhani ilikuwa kabisa wakati kabla ya ni Tatizo, lakini nadhani ni got zaidi na zaidi mpaka hakuna kazi. Leo nina Tattoo hii. Mimi nilikuwa na hisia kwamba mguu wangu ni mahali bora kwa maana ya nyuma yake. Kama wengine kuona hivyo, ni pale, lakini kwa mtazamo wangu, ni kusoma. Kwa ajili yangu, hii ina maana kwamba watu wengine wote kuona Mtu huyu, inaonekana nzuri ya kwenda, lakini katika ukweli ni, yeye si vizuri. Inanikumbusha kwamba watu ambao wanaonekana kuwa na furaha, na inaweza kuwa tu kama nzuri katika kupambana na wewe mwenyewe. Matatizo ya kazi ya nyumbani, mimi kamwe kumaliza, tu kwa sababu mimi nilikuwa na hisia na kuwa na uwezo wa kufanya hivyo. Unyogovu ni usiku ambapo mimi kilio kwa sababu mimi kuhisi hivyo kuzidiwa, hata ingawa kila kitu ni kwa utaratibu. Unyogovu ni haja ya mara kwa mara kuvuruga (kwa njia ya kijamii Vyombo vya habari, michezo ya video, sinema, na Inaonyesha TV au mengi ya kazi), kwa sababu siwezi kuamini mawazo yangu kwa zaidi ya dakika tatu. Huzuni, machozi kwamba mimi si, kwa sababu mimi sijui ni kwa nini mimi kuhisi hivyo hauna maana, wakati mimi kujua kwamba mimi lazima kweli kuwa na furaha. Ni vigumu sana kuzungumza hadharani kuhusu hilo, kwa sababu ilionekana kwangu vigumu sana kujisikia katika mazingira magumu. lakini ni muhimu kwa majadiliano kuhusu hilo. Matatizo ya akili ni kitu Mbaya, lakini ni hivyo aibu yetu Jamii. Afya yetu ya kimwili ni muhimu sana kwetu, lakini sisi huduma kidogo kuhusu hali yetu ya akili. Na kweli hii ni kabisa kumaliza. Ugonjwa wa akili ni si uamuzi, na inaweza kuathiri mtu yeyote katika baadhi ya hatua katika maisha. Ni si kama suala muhimu, kwa nini sisi majadiliano kuhusu hilo. Kwamba ni kwa nini mimi got hii Tattoo. Ni njia nzuri ya kuanza mazungumzo. Ni vikosi mimi majadiliano juu yangu kupambana na kwa nini ni muhimu kwa kuendeleza ufahamu kwa ajili ya ugonjwa huu. Wewe d kushangazwa jinsi watu wengi unajua ambao ni ikikabiliwa na unyogovu, Wasiwasi, au ugonjwa wa akili. Mimi inaweza tu kuwa moja ya mtu, lakini mtu anaweza kuokoa mwingine. na kwamba ni yote mimi kuuliza kwa ajili ya. Pengine hii ni sababu ni kwa nini mimi nina hivyo katika saikolojia nia. Mimi nataka kusaidia watu ambao kuhisi kwa njia hiyo, kama mimi kuwa na kufanyika — na bado — kwa sababu ni kuzimu. Na napenda wewe kwa mtu yeyote. ‘Nadhani saddest watu daima kutoa juhudi kubwa ya kufanya watu furaha, kwa sababu wao kujua nini ni kama kujisikia kabisa hauna maana na wao hawataki mtu yeyote kuhisi kwa njia hiyo.

Robin Williams

ASANTE kwa wote ambao wamenisaidia katika vita hii. Bila wewe, mimi si kuwa ambapo mimi leo.

Kuhusu

Watu wameshiriki Baada ya juu ya Facebook kwamba inaonyesha jinsi watu wengi wanataka zaidi kufungua mjadala juu ya somo. Sisi lazima got kwa ujasiri wako asante. Huffington Post ni mjadala jukwaa kwa ajili ya mitazamo yote. Kama yako ya majadiliano ya kisiasa au ya kijamii kuu makala na Blog Kupokea posts kila siku kupitia barua pepe. Jarida ni pamoja na msako Maudhui na matangazo.

Kujifunza zaidi

About