submit


Nataka kuuliza msichana kama yeye anataka kukutana na mimi, kwa sababu mimi kuona yao kwa kweli mara chache, mimi nataka kuangalia maandishi yako, lakini jinsi gani mimi kufanya hivyo bila ya amri kuwa generic, lakini bado sana kuamua. Mimi itakuwa chini ya thamani juu ya ‘lengo’ na zaidi ubongo-nguvu katika niceness, wema, kuwekeza. tangu sisi kuona hivyo kidogo ya, mimi mawazo yangu mwenyewe, mimi itabidi kuandika hii ndogo barua. Kwa kweli napenda kuwa na furaha sana na Wewe kula ice cream. Bila shaka, mimi kuwakaribisha. Napenda kuwa na furaha kweli kubwa, kama kwa kusema Ndiyo. Tafadhali piga simu yangu. Wewe Amateur. Athari ni ya zamani-fashioned. Ni anasimama nje kutoka kijivu vipimo. Pia, mimi mawazo si anchatten, lakini kwa kweli barua. Na uchaguzi uteuzi wa vifaa vya, kuchagua na nzuri muhuri, Mkono kuandikwa. Haki, lakini ni ufanisi. Waulize nini wao juu ya likizo au juu ya mwishoni mwa wiki, hivyo mipango na kama wewe ni juu ya siku-hakuna hufanya unaweza kuuliza wewe kama unataka kufanya kitu na wewe) ni vigumu, kwa sababu yeye hana hamu na mimi kukutana, hivyo mimi haja kidogo ya kushawishi kufanya. itabidi kufanya Vizuri ambapo unafikiri unataka kufanya au kuwa hivyo bahati) Hakuna wazo, labda kitu katika mwelekeo wa ‘Hey, mimi itabidi kwenda basi, na kisha sinema, je, wanataka kuja na mimi na wewe’ aina ya mambo kama hayo. Mengi ya bahati) mimi niko tayari tangu wiki kadhaa katika msichana. Darasa katika upendo (I am.). Sisi kuandika t inawezekana na mimi kuona yao mara nyingi sana katika shule. Sisi kumkumbatia kwa ajili ya kufufua na, mara nyingi, ndogo mazungumzo kuchukua nafasi ya, lakini hii ni kutokana na shinikizo wakati, kati ya masaa ya si tu kwa muda mrefu inashindwa. Sasa kwa kuwa wewe aliniambia ya aina hiyo unataka kitu kutoka kwake lakini si na wewe, na mimi na kuuliza: Je, mimi kukutana na wewe. Kama Ndiyo, ni jinsi gani, mimi kuuliza wewe, saa bora, hivyo mimi kutoa ni sasa bei ni nini mimi kuhisi. Sijui jinsi mimi kuwa na athari juu ya wewe. Sisi wameandika hadi sasa, kiasi kidogo, mimi hatimaye akajibu. Je, mimi kuandika sasa tu re-Nyasi, nini juu. na kama wewe jibu na sisi kupata katika mazungumzo, ambao siwezi kuandika juu ya basi, na yake, kwamba yeye anaona mimi boring. Hey, mimi nilikuwa miezi michache iliyopita, mengi ya kuwasiliana na msichana kutoka Mwaka wangu, tulikutana mara mbili, lakini sasa mimi sina zaidi ya kuwasiliana naye. Jinsi gani naweza kuandika na wewe sasa bora, au kukata rufaa kwa, kukutana na wewe, pengine tena. Ndiyo, mimi kama msichana, lakini yeye anaandika na mimi mara chache tu. kama mimi kuwasiliana na wewe kisha sisi kuandika halisi ya nafasi na ni funny. wewe kisha pia maswali na kadhalika. lakini mimi aina ya si unataka wewe ya kuandika kile milele wewe kufikiri. Hi. Rafiki yangu alisema kwamba wasichana kuwa na Ngono na kila mmoja wakati wao kukutana: hiyo ni sahihi. Hey guys, mimi alitaka kukutana na mimi katika wiki chache zijazo na wasichana lakini si kujua hasa ni nini tunaweza kufanya. Sisi si kuonekana kwa karibu miezi, lakini mimi bado kama ni mengi sana, unaweza karibu simu yake ya upendo. Jinsi je, mimi kumwambia kuwa mimi upendo wake. Na Wapi. Ni funny, mimi sijui hasa kama yeye ananipenda au la. Yeye anaandika na mimi, katika kesi yoyote, mara nyingi kitu kama. Kwa Maelezo: mimi kwa, Hey, Kijana anataka kukutana na mimi kwa kuandika kwangu kwamba bila kufanya naye furaha sana kama sisi kukutana, kuandika kwangu juu ya WhatsApp lakini mara chache sana. Hivyo, wiki mbili kuvunja na kisha yeye mara nyingine tena kuanza baada ya ujumbe wangu wa mwisho kusoma, na mara moja mimi na nyuma imeandikwa baada ya yeye kusoma ujumbe wangu tena hivi karibuni. Sasa sisi kuandika pia shida, hata hivyo, t inawezekana, lakini hata hivyo wawili wa Snape ya siku, hata hivyo, yeye, Spin, anyway, nadra kabisa. Nini lazima mimi kuchukua kwa sasa. Yeye sasa anataka mimi hivyo labda uhusiano au si. Wake wa Zamani mpenzi alikuwa kunyemelea yangu na kisha yeye akawa kabisa pissed saa yake na alimwambia kuondoka peke yangu, nk. Kukutana na mimi hivi karibuni na msichana, lakini unataka kuandika mpaka basi, bado na yake. Mimi sitaki, bila shaka, sasa mada zote kutarajia kwa ajili ya Mkutano. Mtu wa Mawazo. Heym mimi ni umri wa miaka na imani yangu msichana. Daima alikuwa na matatizo katika shule, alikuwa kuonewa, nk. Vigumu yoyote ya marafiki hivyo si tu kwa ajili ya wasichana. Mtu yeyote got tips juu ya jinsi mimi inaweza kuwa kidogo zaidi ya wazi kwa wasichana. Ni rahisi kwa namna fulani na watu kuliko kuzungumza na labda mtu katika umri wangu katika wangu Karibu.) NOKIA Justin Kuwa sasa kwa muda wa miezi kadhaa, na msichana kuwasiliana. Sisi ni wote katika klabu hiyo, lakini mambo Mbalimbali. Kuona sisi kila mwishoni mwa wiki. Lakini mara chache kuwa na nafasi ya kuzungumza katika amani ya mbili ya marekani. Kwamba ni kwa nini sisi unataka kukutana na sisi sasa katika likizo katika wiki. Wewe si huduma ya kile sisi walikuwa kufanya. Ni sasa ni kujaribu kufikiri nini ni Bora. Mimi nina pretty uhakika kwangu na ameandika kwa msichana pia. Katika wakati huo huo, I got idadi yake na kila kitu juu. Wewe tu anaandika na mimi mara chache sana, yaani mara moja kwa siku kwa muda wa dakika au hivyo, lakini sasa yeye hana imeandikwa kwangu siku. Jinsi je, mimi kufanya kurejesha kwa kasi zaidi. Nadhani msichana ni nzuri kwa kweli. Tafadhali jibu haraka: kuandika kwa moyo na jumapili chombo na mimi kutambuliwa yake na hivyo nusu ya mara kwa mara na sisi kukutana na napenda kusema hii kwa msichana, ambayo nadhani ni nzuri lakini sisi bado hawajui yetu. (Umri wa miaka). Mimi nina Valletta ni aibu na mimi ahadi ya wasiwasi mimi. naam, swali langu ni je, mimi kuzungumza na msichana na jinsi mimi lazima kusimamia mazungumzo hivyo naweza kupata namba yako, hasa nini naweza kusema katika mazungumzo. na ingawa mimi kuwa katika asubuhi na kijana juu ya tarehe, vizuri, kama ni sahihi tarehe, mimi sijui, anyway, sisi kukutana katika asubuhi. Lakini Tatizo ni kwamba yeye anaandika wakati yeye ni online, tu kama mimi tuma barua pepe yake. yeye anaandika na mimi mara chache, anataka kukutana na mimi kesho. nini maana ya hii, kwamba yeye anaandika hivyo kidogo. Jinsi gani wanaweza I kuuliza kwa msichana kama yeye anataka usiku kuja kwangu, na sinema bila kuangalia. Na msichana hii nimekuwa kuandika kwa muda na kuzungumza na yake katika shule. Kuna ni kijana, mimi kujua yeye anapenda mimi lakini hiyo ni yote kuna kwa upande wake. Mimi naona naye wakati mwingine, lakini kwa kweli mara chache, na kisha tu na marafiki. Mimi kumpenda kweli sana na ungependa kuandika pamoja naye na kumwona. Lakini Mimi je, si unataka kwa ujasiri. Sisi kuandika mara chache sana na kama mimi email yake sasa, jinsi ya mimi kufanya kazi bora bila kama burdock. Napenda tena kuwasiliana na yake, na mimi hofu kwamba yeye tena anaandika kwangu: (I kujua kwamba hizi neva maswali, wewe na mimi, lakini sasa mimi nina katika Hali kama hii, una kuulizwa kama tunataka kufanya Mabadiliko katika siku zijazo, na ina alijibu katika upendeleo wa kijinsia, lakini anaandika na mimi Hello, hivyo mimi ni umri wa miaka na mimi sasa alikutana juu ya carnival ni super pretty msichana (yeye ni). sisi wameandika kabla ya carnival pamoja, kwa sababu mimi alikuwa ameandika barua ya wiki tu kabla ya. sisi kuwa imeandikwa kwa kila mmoja na sisi kwa ajili ya carnival katika jioni, katika mkutano wa Chama. sisi kuwa alikutana na pale, wanacheza na pia akambusu (mara kadhaa). sisi pia kuandika bado ni pamoja, lakini nimekuwa aina ya maswali bado ni hofu ya wewe baada ya mkutano wa pili, sababu mimi nadhani vinginevyo Intrusive kuangalia au hivyo. Nadhani kwa ajili yangu kweli ni nini hadi msichana na yeye inaonekana chochote lakini mnaichukia yangu kuhusu Jinsi mimi lazima wazazi wangu kusema mimi na Kukutana na msichana, nina miaka ya kuwa kamwe alisema hivyo, kwa sababu mimi kamwe kweli na wasichana, na mimi ni aina ya kidogo kidogo na wasiwasi. Mimi matumaini unaweza kusaidia yangu kidogo

About