submit


Wakati millennials kutegemea sana juu ya smartphones yao ya kufanya na kudumisha uhusiano wa kimapenzi, inaweza mimi kupata budding romance bloom bila moja? Mbili Nokia za mkononi (ndiyo, wale walio na hakuna Whatsapp na hakuna vyombo vya habari vya kijamii) na mbili ya kulipia kabla SIM kadi, kila mmoja kwa $ kikomo. Kwa mwezi, wote mawasiliano alikuwa kutokea kupitia Nokia za mkononi, na kuna d kuwa hakuna busting ya SIM kadi ya kikomo. Kwamba maana ya mgawo SMS (ambayo gharama senti tano kila moja) na hakuna picha (kutuma yao kupitia MMS gharama ya kati ya senti kila wakati, kulingana na ukubwa wa picha). Tu siku katika majaribio, sisi mbio katika tatizo. I got Whatsapp maandishi kutoka kwa George juu ya iPhone yangu, akiniambia kwamba Nokia simu ilikuwa si kazi vizuri. Mimi haraka texted nyuma: «SAWA BASI MIMI KUKABILIANA NA HILO, KUACHA KUZUNGUMZA NA MIMI JUU ya SIMU HII, NI CHEATING». Mimi mpangilio kwa ajili ya simu mpya kutumwa kwake, na alikuwa na uhakika kwamba ingekuwa kufikia naye kwa saa sita mchana siku ya pili. Kama pm alikuja na akaenda, mimi najiuliza kama simu alikuwa salama mikononi. Mimi vita majaribu na maandishi yake juu ya smartphone yake na, badala yake, alimtuma SMS kupitia Nokia kuangalia kama yeye ningependa kupokea simu. Nilihisi hivyo walemavu – smartphone yangu maana mimi nilikuwa kutumika kwa kupata majibu mara moja. Katika kesi hii, mimi hakuwa na chaguo lakini kukaa na kusubiri kwa ajili ya George nakala yangu update. Yeye alifanya – ya saa tano baadaye. Zamu nje, yeye alikuwa na kuweka betri katika njia sahihi, na si barabara hiyo. Katika wakati huo, mimi walijaribu kuvuruga mwenyewe kutoka anashangaa kushikilia-up. Mimi akaenda kwa ajili ya chakula cha mchana, kisha alikutana na rafiki yake – lakini katika nyuma ya kichwa yangu, mimi alikuwa kusubiri kusikia jingle kutoka simu na kuniambia kwamba ujumbe umefika. George alikuwa na matatizo ya wachache kuliko mimi alikuwa na kufanya mpito nyuma kwa mashirika yasiyo ya smart ya simu. Yeye si mengi ya mwandishi, na anapendelea mazungumzo ya uso kwa uso. «Pamoja na maandiko, ni vigumu kuelezea hisia nyuma yao,» aliiambia yangu. «Hivyo kwa ajili yangu, ni si bora fomu ya mawasiliano. Mimi nina kidogo ya zamani-fashioned, na wanapendelea kuwa na muda mzuri na mtu mimi kuona. «Kwa upande mwingine, mimi waliona tofauti kazi nzuri zaidi. Awali ya yote, tabia kikomo alifanya mazungumzo ya muda mrefu kupitia maandishi karibu haiwezekani. Napenda mapambano kumwambia kuhusu jinsi ya siku yangu akaenda na, kutokana na kazi yangu kama mwandishi, unaweza kusema kwamba mimi nina si nzuri sana na neno kikomo. Instagram ina kuwa zaidi kutumika programu kwenye simu yangu (nyingine kuliko Whatsapp), na mimi mara nyingi mindlessly kitabu kwa njia ya kulisha yangu tu na kupitisha muda. Kwa kawaida, wakati mimi nina dating mtu, mimi huwa bua profile zao ili kujua nini hufanya hivyo kwa malisho yao, nini hobbies wao kuwa na, bila shaka, picha za ex zao na rafiki wa kike. Kwenda nyuma ya msingi na ya Nokia maana hakuna hata mmoja wa hii ilikuwa inawezekana na, kwa hakika, wakati rafiki yangu akaniuliza nini George inaonekana kama, mimi si hata kuwa na picha moja ya yake na kuonyesha yao. Mrefu, mimi alisema, jikongojea. Um. skinny? Hasara kando, mimi kujifunza baadhi ya masomo katika dating. Bila shinikizo la wanaohitaji kuweka juu ya mkondo wa mara kwa mara ya it na mawasiliano, nilihisi mimi naweza kuchukua mambo polepole, na kusubiri kukutana na George kujua zaidi juu yake katika mtu. Jambo kuhusu texting ni kwamba inajenga hisia ya uongo ya urafiki – unaweza kuwa na alikutana na mtu zaidi ya wachache wa mara, lakini smartphones (ambayo kuruhusu daima kukaa katika kuwasiliana, wakati kuweka tabs juu ya nini mtu mwingine ni kufanya) kufanya wewe kujisikia karibu na mtu wewe ni kuona. Mimi kujifunza kufahamu haraka nyuma chini – ambayo ilimaanisha si matumizi mengi ya muda wangu makao juu ya wakati wake ujao nakala kuja katika, na kuokoa zaidi kwa ajili ya mazungumzo yetu ya uso-kwa-uso kukutana-ups. Na hili akilini, mimi walitaka kuendeleza zaidi uhusiano halisi na George, hata wakati sisi si kukutana katika mtu. Na yeye, kwa upande wake, hakuwa sawa. Mimi kuwa na matatizo ya nyuma kwamba mimi haja ya mara kwa mara kutafuta kwa ajili ya matibabu, na moja usiku, mimi texted George kumwambia kwamba mimi walipokea yangu X-ray matokeo. Yeye kushangaa kwangu na wito kuuliza jinsi mimi alikuwa na kufanya – kitu hata marafiki zangu wa karibu tena kufanya katika umri wa Whatsapp. George juhudi wito ilionyesha kwamba yeye kumjali. Mimi walikuwa wamesahau ufanisi wa vile ishara ndogo – baada ya yote, siku hizi, mimi tu kuzungumza na watu juu ya simu kwa ajili ya kazi, au kwa mahitaji ya whereabouts ya rafiki yangu wakati wao ni marehemu kukutana na mimi. Lakini wakati wa mazungumzo dakika – ambapo sisi aliongea, alicheka na got kujua kila mmoja – uwezo wa tu kusikia mtu sauti na tone waliona mbali ionekane zaidi kuliko alimuua ya ujumbe wa maandishi. Baada ya wiki kadhaa, George alinipa vichwa-up kwamba itakuwa busy kipindi katika kazi kwa ajili yake, ambayo ilimaanisha kwamba texting itakuwa polepole chini kwa kiasi kikubwa. Mimi kuelewa kwamba alikuwa alisisitiza, na mawazo juu ya nini cha kufanya ili kuonyesha kutia moyo. Katika nyingine yoyote hali, napenda kutuma furaha ya maandiko au gifs kuweka roho yake juu, au labda kununua zawadi online na kuwa ni kusafirishwa nyumbani kwake kwa ajili ya cute mshangao. Lakini na yeye kuwa hivyo busy, na kuwa chini-kuliko rahisi kwa duka online na Nokia simu, mimi alikuwa na kupata ubunifu. Niliamua kufanya kitu ambacho mimi kamwe, milele kufanyika: show up katika nyumba yake na handwritten kadi, na baadhi kwa ajili ya riziki. Tu kabla ya mimi inaongozwa zaidi ya miaka, mimi na siri katika rafiki na aliiambia yake nini mimi alikuwa mipango ya kufanya. «Yeye ni kwenda kufikiri mimi nina stalker. «Nililia. «Ambaye anarudi hadi mlangoni siku hizi??Naam, kwamba ni nini watu je, wakati wao walikuwa kujaribu kuwavutia mtu miaka iliyopita, na ni tamu kwa vitendo, » alisema, kama yeye egged yangu juu ya. Ili kwamba ilikuwa nini hasa mimi. Yangu ya awali ya mpango ilikuwa na kuacha mambo mbali katika mailbox yake – ambayo aligeuka kuwa imefungwa. Mimi aliiambia mwenyewe nilikuwa na kuona ujumbe kwa njia ya, na aliamua kuondoka zawadi ya juu ya George ya doorstep. Kwa bahati mbaya, kulikuwa hakuna graceful exit kwa ajili yangu. Mama yake hawakupata yangu matembezi nje ya nyumba zao, wakati mimi kuishia kushangaza baba yake, ambaye alikuwa kutembea karibu shirtless. Muda mrefu hadithi fupi, George akaitwa na mimi kukabidhiwa zawadi yangu katika mtu. Mimi blushed nyekundu kama mimi awkwardly aliiambia yake kwamba mimi walidhani yeye wanaweza haja ya kuchukua. Kama yeye walidhani mimi alikuwa na daraja la-creeper, yeye hakika hakuwa na show yake. Wakati mimi si mtetezi kuonekana unannounced katika tarehe yako ya mlango mara kwa mara, uzoefu ulionyesha kwamba mimi hakuwa na kuanguka nyuma juu tu texting kwa kuonyesha upendo. Mimi naweza kuweka juhudi zaidi katika kupanga mambo kidogo, ambayo anaongeza kugusa kimapenzi kwa uhusiano budding. Juhudi kulipwa mbali wakati yeye baadaye texted na aliniambia kuwa mimi ni «tamu kuliko na busu». Kwa wakati huu, mimi alifanya rafiki mpya kwa njia ya kuogelea hatari mimi alikuwa kuchukua – Mheshimiwa Goh*, sprightly babu ambaye ni katika wake s. Zaidi ya chakula cha mchana, mimi aliuliza yake kwa kuniambia kuhusu nini ilikuwa kama wakati yeye na mke wake walikuwa dating. «Napenda kuwaambia wewe, ilichukua mwaka mzima ya dating kabla ya sisi hata uliofanyika mikono,» alisema. «Nikaona yake mara moja kila baada ya mwishoni mwa wiki. Napenda kuwaita yake na kuuliza yake nje, na kwamba ilikuwa kwamba, » yeye aliendelea. Na jinsi muda mrefu je, hizi simu jana, mimi probed. «Si muda mrefu wakati wote. Ilikuwa literally kurekebisha siku na muda wa kukutana, na kisha sisi hung up. Ni rahisi,» alisema. «Mimi alitumia mapumziko ya muda wangu kufanya nini mimi kupendwa. Napenda kwenda nje, kuona watu, kufanya mambo yangu mwenyewe. «Ni got me kufikiri. Wakati mimi nina juu ya kusubiri mwaka mzima kushikilia mkono wa mtu, Mheshimiwa Goh maneno bado kushikilia kweli. Smartphones yetu kumudu sisi sana kasi na ufanisi (ambayo ina kweli alifanya maisha rahisi), lakini labda linapokuja romance, haina madhara kwa kuwa zaidi kidogo ya zamani-fashioned na kuchukua yetu muda wa kupata kujua mtu. Badala ya staring katika screen kunyemelea uwezo maslahi ya upendo, au obsessing juu ya wakati yeye ni kwenda kujibu wangu wa maandishi, mimi unaweza kujenga juu ya hobbies yangu, kufanya mambo yangu mwenyewe na kuwa na maudhui katika kwamba. Na wakati mimi kuona mtu, mimi itabidi kuwa na mengi ya kusema naye kuhusu nini nimekuwa hadi, na tunaweza kufanya wakati alitumia pamoja kweli kuhesabu. Oh, na kama wewe ni wanashangaa, George na mimi bado ni texting juu yetu Nokia za mkononi. vizuri, angalau, mpaka wetu kulipia kabla SIM kadi kukimbia nje ya fedha. Kupata mwenendo wa hivi karibuni na habari juu ya mtindo, ununuzi, uzuri, maisha, mahusiano na celebs na mialiko ya matukio fashion, matangazo maalum kutoka kwa washirika wetu na nafasi ya kushinda zawadi kubwa wakati wewe ishara ya juu.

About